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NJIA MBALI MBALI ZA KUZUIA MATUKIO YA SUMU

Tumia simu ya matukio saa 24/7
Pata taarifa za kuzuia sumu

Tambua aina ya sumu zinazo
sababishwa na dawa

Tembelea tovuti ya GCLA kupata
taarifa kuhusu matukio ya sumu

Soma vifungashio na lebo na
fuata maelekezo

Tumia dawa zenye mifuniko
ambayo si rahisi kufunguliwa na
watoto
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Q Fungia dawa na bidhaa hasa za
kusafishia mbali na watoto

O Weka mbali na watoto betri za
rimoti za redio na tv ni hatari
zikimmezwa

Weka mbali na watoto sabuni za

kufulia na dawa za kutoa madoa

Weka ving'amua moshi ha hewa
ya ukaa katika nyumba yako na
usilale na moto au mkaa

www.gcla.go.tz




